ไม่มีกลุ่มครับ

(English Reading 2)
Locked
nopbhasinthu

ไม่มีกลุ่มครับ

Post by nopbhasinthu » Sat Oct 28, 2017 4:29 pm

ระบบขึ้นให้ติดต่อ อาจารย์ผู้สอน เพราะยังไม่มีกลุ่มครับ

พอดีผมลงทะเบียนแล้ว และตรวจสอบแล้วว่าเข้าระบบเรียนได้
แล้วผมก็ได้รับจดหมายให้ติดต่อเจ้าหน้าที่ลงทะเบียน
หลังจากนั้นชื่อผมก็หลุดจากชั้นเรียนใน D4LT ไป
จึงติดต่อ เจ้าหน้าที่ระบบให้เอาชื่อเข้าระบบให้
จึงทำให้เพิ่งได้เข้ามาครับ

Locked

Return to “14317 การอ่านภาษาอังกฤษ 2 [1/60]”