ในใบงาน Task 1 บริเวณ Exercise 2 มีข้อ B ซ้ำกัน

(English Writing 2)
Locked
krerk.ch

ในใบงาน Task 1 บริเวณ Exercise 2 มีข้อ B ซ้ำกัน

Post by krerk.ch » Fri Oct 01, 2021 4:39 pm

ผมได้ทำใบงานเสร็จเรียบร้อยแล้ว แต่สงสัยบริเวณ Exercise 2 มีข้อ B และ B ซ้ำกันอยู่นะครับ (ตรงบริเวณที่ให้เขียนเรื่อง Mobile Phones are important to people nowadays) และใบอธิบายการให้คะแนนก็ไม่ได้ระบุไว้เช่นกันครับ. ขอความกรุณาอาจารย์พิจารณาอีกครั้งนะครับ

Locked

Return to “14421 การเขียนภาษาอังกฤษ 2 [1/64]”