มั่นใจว่าส่ง task 1 module 6 ตั้งแต่วันที่ 29 แต่เข้ามาเชคอีกที เพื่อทำงานกลุ่ม กลับไม่ขึ้นว่าส่ง

(Intercultural Communication)
Locked
murni hawae

มั่นใจว่าส่ง task 1 module 6 ตั้งแต่วันที่ 29 แต่เข้ามาเชคอีกที เพื่อทำงานกลุ่ม กลับไม่ขึ้นว่าส่ง

Post by murni hawae » Tue May 02, 2017 12:10 pm

มั่นใจว่าส่ง task 1 module 6 ตั้งแต่วันที่ 29 แต่เข้ามาเชคอีกที เพื่อทำงานกลุ่ม กลับไม่ขึ้นว่าส่ง.....ไม่ทราบว่ามีผลกับคะแนนรวม Module 6 ไหมค่ะ เรายังสิทธิ์ได้รับคะแนนจาก module นี้อีกไหม หรือมีทางที่จะสามารถส่งย้อนหลังให้อาจารย์โดยตรงไหมค่ะ
ทำเต็มที่มาก เสียใจ..

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ...

Ananya

Re: มั่นใจว่าส่ง task 1 module 6 ตั้งแต่วันที่ 29 แต่เข้ามาเชคอีกที เพื่อทำงานกลุ่ม กลับไม่ขึ้นว่าส่ง

Post by Ananya » Wed May 03, 2017 2:31 pm

งานที่1ต้องส่งในระบบเท่านั้นค่ะ ปรกติหากไม่ได้ส่งงานที่1 ระบบจะปิดกั้นไม่ให้เข้าไปทำงานกลุ่ม แต่ถ้านักศึกษาบังเอิญเข้าไปได้ ก็ถือว่าได้รับอนุญาตให้เข้าไปทำงานเป็นกรณีพิเศษ อย่างไรก็ตาม เรามักจะเตือนนักศึกษาอยู่เสมอเรื่องการตรวจสอบงานที่ส่งหลังการส่งงานทุกครั้งเพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีอะไรผิดพลาด ต่อไปคงต้องเพิ่มความระมัดระวังให้มากขึ้นนะคะ

murni hawae

Re: มั่นใจว่าส่ง task 1 module 6 ตั้งแต่วันที่ 29 แต่เข้ามาเชคอีกที เพื่อทำงานกลุ่ม กลับไม่ขึ้นว่าส่ง

Post by murni hawae » Thu May 04, 2017 5:34 am

ขอบคุณมากค่ะ อาจารย์ คราวหลังจะเชคซ้ำ หลายๆรอบค่ะ

Locked

Return to “14216 การสื่อสารระหว่างวัฒนธรรม [1/60]”