ใน โมดูลที่ 7 มีกิจกรรมกลุ่มหรือไม่ค่ะ หรือมีแค่งานเดี่ยว

(English Pronunciation)
Locked
Apichtream

ใน โมดูลที่ 7 มีกิจกรรมกลุ่มหรือไม่ค่ะ หรือมีแค่งานเดี่ยว

Post by Apichtream » Fri Apr 30, 2021 1:19 pm

เรียน อาจารย์ผู้สอน

ไม่แน่ใจเรื่องงานในโมดูลที่ 7 ค่ะ จากหนังสือระบุว่ามีงานกลุ่ม

แต่ใน e-learning ของโมดูลที่ 7 เห็นมีแต่งานเดี่ยวค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
อภิชยา เตรียมวัฒนา

Locked

Return to “14320 การออกเสียงภาษาอังกฤษ [2/63]”