เกณฑ์การให้คะแนน

(English Writing 1)
Locked
Gale_rk

เกณฑ์การให้คะแนน

Post by Gale_rk » Mon Mar 29, 2021 6:18 pm

สวัสดีค่ะอยากสอบถามว่าเกณฑ์การให้คะแนน คำนวณจากอะไร ยังไงบ้างคะ
พอดีคะแนน module แรกออกมา สับสนนิดหน่อยค่ะ คะแนนเต็ม8 ได้แค่ 1.8
พอดีลืมประเมินเพื่อนจากงานสุดท้าย แต่ก็ไม่คิดว่าคะแนนจะได้น้อยขนาดนี้ค่ะ เลยส่งสัย งานที่ส่งไปคิดว่าน่าจะทำตามtask แนะนำทุกอย่างนะคะ ดิฉันประเมินเพื่อนๆคนอื่นคือคะแนนเต็มหมด ไม่เกี่ยวว่าผิดแกรมม่าหรือหรือสะกดผิดอะไร แต่ให้เต็มเพราะเขียนครบทุกข้อที่โจทย์ถาม

lugsamee

Re: เกณฑ์การให้คะแนน

Post by lugsamee » Wed Mar 31, 2021 11:05 am

K Gale kha,

You still have 5 marks from the instructor na kha. The first online practice hasn't been graded yet kha. Please wait a bit longer na kha.

Thanks,
Aj Lugsamee

Locked

Return to “14214 การเขียนภาษาอังกฤษ 1 [2/63]”