สอบถามเรื่องคะแนนสอบค่ะ

(Introduction to English Linguistics)
Locked
parin18

สอบถามเรื่องคะแนนสอบค่ะ

Post by parin18 » Thu Dec 17, 2020 3:12 am

สวัสดีค่ะ อ.

รบกวนสอบถามเรื่องคะแนนสอบ ถ้าไม่มีคะแนนเก็บเลย จะสามารถผ่านวิชานี้ได้หรือไม่คะ
ดิฉันลงทะเบียนช้าเลยพลาดงาน 1 และ 2 ไป (ตอนแรก อ.บอกจะมีเปิดให้เพิ่มเติมช่วง พ.ย.สำหรับคนตกหล่นช่วง COVID แต่ไม่มีค่ะ)
วิชานี้คะแนนเก็บ 40 สอบ 60 ใช่หรือไม่คะ
ถ้าคะแนนเก็บไม่มีจะต้องทำอย่างไรถึงจะสอบผ่านคะ (คิดเฉพาะคะแนนสอบปลายภาคอย่างเดียวได้หรือไม่)

ขอบพระคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Locked

Return to “14215 ภาษาศาสตร์ภาษาอังกฤษเบื้องต้น [1/63]”