พึ่งได้เข้ามาทำงานค่ะ

(Self-study Skills for English Language Learning)
Locked
6210011166

พึ่งได้เข้ามาทำงานค่ะ

Post by 6210011166 » Thu Apr 30, 2020 4:36 pm

สวัสดีค่ะ อาจารย์
วันนี้ดิฉันพึ่งได้เข้ามาทำชุดฝึกออนไลน์ หลังจากที่ได้ติดต่อและปรึกษาทางมหาลัยไปสักระยะ
ก่อนหน้าไดติดต่อทางโทรศัพท์กับทางศูนย์หลายรอบมาก แต่ก็ไม่สามารถที่จะติดต่อได้ อาจจะเนื่องจากโควิด19 หลังจากนั้นเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาสามารถติดต่อกับศูนย์มสธ. ยะลา บอกถึงปัญหาที่เกิดขึ้น วันนี้ดิฉันพึ่งสามารถเข้าไปดูชิ้นงานต่างๆในแต่ละโมดูล ซึ่งปรากฏว่า ดิฉันได้ขาดการทำชุดฝึกมาหลายโมดูลมากค่ะ อยากทราบว่าพอจะมีวิธีการช่วยแก้ปัญหาเรื่องนี้ไหมค่ะ กลัวว่าจะตกอีกรอบ ซึ่งถ้าตกรอบนี้ ดิฉันก็ต้องลงทะเบียนใหม่ค่ะ อาจารย์.... ขอความเห็นใจด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

narinthip.tho

Re: พึ่งได้เข้ามาทำงานค่ะ

Post by narinthip.tho » Fri May 01, 2020 4:09 am

นักศึกษาต้องรีบเข้าไปทำงานที่ 1 ในโมดูลที่เปิดให้ทำได้อย่างรีบด่วน ส่วนงานที่ผ่านไปแล้ว ให้รอติดตามอ่านจากกระดานสนทนานี้ เรื่องการเข้าทำงานชดเชยที่จะประกาศให้ทราบก่อนเปิดให้ทำงานย้อนหลังค่ะ
อ.นรินทร์ทิพย์

Locked

Return to “14111 ทักษะการเรียนรู้ภาษาอังกฤษด้วยตนเอง [2/62]”