ยังไม่มีกลุ่มงานค่ะ

(Self-study Skills for English Language Learning)
Locked
Ms_Obake

ยังไม่มีกลุ่มงานค่ะ

Post by Ms_Obake » Sat Apr 06, 2019 4:43 pm

เนื่องจากดิฉันเข้าเรียนระบบออนไลน์ Module 1, 2 ไม่ทัน แต่ดิฉันได้สงงาน Module 3 เรียนร้อยแล้ว แต่ยังไม่มีกลุ่มอยู่ค่ะ เลยไม่สามารถทำงานกลุ่มใน Task 4 Team Task ได้ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างคะ และไม่ทราบว่า Module 1 และ 2 จะเปิดให้ส่งย้อนหลังหรือไม่คะ

เนื่องจากดิฉันอยู่ต่างประเทศเลยไม่สะดวกที่จะโทรทางไกลค่ะ ต้องขอรบกวนด้วยนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ

Jaraswat

Re: ยังไม่มีกลุ่มงานค่ะ

Post by Jaraswat » Sun Apr 07, 2019 4:40 am

นศ.ที่ส่งงานที่ 1 โมดูลใดโมดูลหนึ่ง ต้อง active ในระบบแล้ว ครูได้เช็คแล้วว่านศ.ทุกคนที่ active ในระบบแล้วได้รับการจัดกลุ่มให้หมดแล้วนะคะ นศ.ลองเช็คอีกทีนะคะ เนื้องจากนศ.ไม่ได้ให้ข้อมูลส่วนตัวใดๆ มาเลย ทั้งชื่อ-สกุล และเลขประจำตัวนศ. ครูจึงตรวจสอบให้ไม่ได้ค่ะ ส่วนการทำงานชดเชยนั้น สำหรับนศ.ที่เข้าระบบช้าและพลาดการส่งงานโมดูลต้นๆ ไปนั้น จะเปิดให้ทำชดเชยในภายหลัง ซึ่งนศ.ที่มีสิทธิเข้าทำงานชดเชย จะเห็นชุดชดเชยขึ้นมาหลังจบโมดูลที่ 6 แล้วค่ะ

Locked

Return to “14111 ทักษะการเรียนรู้ภาษาอังกฤษด้วยตนเอง [2/61]”