กิจกรรม module 15

(English Writing 2)
Locked
pakkaphorn

กิจกรรม module 15

Post by pakkaphorn » Tue Jan 15, 2019 12:25 pm

เรียน สอบถามอาจารย์ค่ะ

ใน module 15 ได้เข้าไปทำใน self reaccessment ใน moodle ภายในกำหนดเวลาแล้ว แต่ไม่ได้ฟังคลิปเสียงอธิบายข้อผิดพลาด
แบบนี้จะทำให้ไม่ได้คะแนนใน module นี้ ไปเลยหรือไม่คะ

และหากคะแนนon-line ไม่ถึงร้อยละ 40 ก้อจะสอบตกไปเลยหรือไม่คะ
ไม่แน่ใจว่าคะแนนต้องถึงร้อยละ 60 ทั้งพาร์ท on-line และสอบปลายภาคหรือไม่คะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
ภัคพร

Jaraswat

Re: กิจกรรม module 15

Post by Jaraswat » Thu Jan 17, 2019 6:23 am

โมดูล 15 ทำใน Moodle เท่านั้นค่ะ ส่วนใน d4lp คือฟังคลิปเสียงเฉลยเพื่อความเข้าใจค่ะ ไม่ฟังก็ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ได้บังคับ ตอนนี้นศ.ก็ยังเข้าฟังได้อยู่ค่ะ ส่วนเกณฑ์ผ่านของชุดวิชานี้รือ ร้อยละ 60 คือรวมสองส่วนทั้งคะแนนกิจกรรมออนไลน์และคะแนนสอบปลายภาคแล้ว นศ.ต้องได้ไม่ต่ำกว่าร้อยละ 60 ค่ะ การสอบซ่อมก็ซ่อมได้เฉพาะสอบปลายภาค หากซ่อมแล้ว สองส่วนรวมกันแล้วก็ยังไม่ถึงร้อยละ 60 นศ.ก็ต้องลงทะเบียนเรียนใหม่ โดยไม่ต้องสั่งซื้อหนังสือ แต่ต้องทำกิจกรรมออนไลน์ใหม่ทั้งหมดและสอบปลายภาคของภาคที่ลงทะเบียนเรียนใหม่นั้นค่ะ (คะแนนกิจกรรมออนไลน์ไม่มีการเก็บข้ามภาคให้แต่อย่างใดค่ะ)

Locked

Return to “14421 การเขียนภาษาอังกฤษ 2 [1/61]”