ขอความกรุณาอาจารย์เปิดโมดูลให้เรียนทีละหลายโมดูลค่ะ

(English Pronunciation)
Locked
KrittayaLee

ขอความกรุณาอาจารย์เปิดโมดูลให้เรียนทีละหลายโมดูลค่ะ

Post by KrittayaLee » Fri Mar 16, 2018 2:49 am

ไม่ทราบว่าจะเป็นไปได้ไหมคะ ถ้าอาจารย์จะเปิดเนื้อหาให้เรียนทีละหลายๆ โมดูล
เช่น เปิด 1-3 พร้อมกัน
พอทำงานออนไลน์เสร็จ ก็เปิด 5-6 พร้อมกัน ไปเลยแบบนี้ค่ะ

เนื่องจากหนูอ่านจบทั้งเล่มแล้ว อยากฟังคลิปบรรยายเพิ่มเติมจากอาจารย์
ปกติเวลาว่าง ก็จะว่างทั้งวัน จะได้ฟังทีเดียว วันเดียวหลายๆ โมดูลไปเลยค่ะ
ขอให้อาจารย์รับไว้พิจารณาด้วยค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ

miscellaneous

Re: ขอความกรุณาอาจารย์เปิดโมดูลให้เรียนทีละหลายโมดูลค่ะ

Post by miscellaneous » Mon Mar 19, 2018 5:36 pm

ขยันมากกกกกกกกก.....

สู้ๆๆๆๆ เดี๋ยวจะเริ่มอ่านบ้างแล้ว.....

narinthip.tho

Re: ขอความกรุณาอาจารย์เปิดโมดูลให้เรียนทีละหลายโมดูลค่ะ

Post by narinthip.tho » Tue Mar 20, 2018 2:38 am

ต้องขอเปิดเนื้อหาเป็นกลุ่มโมดูลตามที่มีกิจกรรมให้ทำเป็น step by step เพื่อความเป็นระเบียบในการบริหารจัดการดีกว่านะคะ ส่วนคำถามทั้งหลายที่คุณถามมาจะทยอยตอบให้ตามโมดูลที่เปิดสอนและให้ทำกิจกรรมนะคะ
อ.นรินทร์ทิพย์

Locked

Return to “14320 การออกเสียงภาษาอังกฤษ [2/60]”