คะแนนที่นักเรียนได้รับ

(Intercultural Communication)
Locked
studentSTOU57

คะแนนที่นักเรียนได้รับ

Post by studentSTOU57 » Tue Jun 19, 2018 12:02 pm

สวัสดีค่ะอาจารย์
นศ.อยากทราบว่าคะแนนในแต่ละโมดูลจากคะแนนเต็ม7คะแนน จะได้จากเพื่อนกี่คะแนน และได้จากอาจารย์ผูสอนกี่คะแนนคะ และหากเพื่อนในกลุ่มมาประเมินไม่ครบเราจะได้คะแนนน้อยลงไหมคะ เนื่องจากหลายกิจกรรมที่ผ่านมามีเพื่อนมาร่วมทำกิจกรรมแค่สองคนจากสามคนค่ะ

Ananya

Re: คะแนนที่นักเรียนได้รับ

Post by Ananya » Thu Jun 21, 2018 2:21 am

แต่ละโมดูลมีคะแนนไม่เท่ากันคือ ระหว่าง 6-7 โดยแบ่งเป็นคะแนนจากผู้สอน 4-6 นั่นหมายถึงคะแนนจากเพื่อนเท่ากับ 1-2 คะแนน ทั้งนี้ หากเพื่อนไม่มาร่วมทำงานหรือมาประเมินไม่ครบ เขาจะเป็นฝ่ายเสียคะแนนค่ะ ไม่ต้องกังวล ข้อสำคัญคือ นักศึกษาต้องยึดตามเกณฑ์การประเมิน โดยประเมินเพื่อนตามความเป็นจริง ถ้าเขาไม่มีส่วนร่วมหรือไม่เข้ามาทำงานเลย ต้องให้ 0 หรือผู้ที่มาโพสต์งานที่ 1 เท่านั้น ก็จะได้แค่ 1 นะคะ

Locked

Return to “14216 การสื่อสารระหว่างวัฒนธรรม [2/60]”