ปัญหาของ Team Discussion Board ที่ไม่สามารถเคาะขึ้นบรรทัดใหม่ได้

(English Writing 1)
Locked
miscellaneous

ปัญหาของ Team Discussion Board ที่ไม่สามารถเคาะขึ้นบรรทัดใหม่ได้

Post by miscellaneous » Tue May 22, 2018 3:52 am

เรียน อาจารย์ หรือ แอดมิน

พักใหญ่ๆ มานี้ บอร์ดมีปัญหาเรื่องการขึ้นบรรทัดใหม่ ไม่ว่าเราจะเคาะกี่ที
แต่สุดท้ายข้อความที่ขึ้นใน box กับไม่ขึ้นบรรทัดใหม่ให้

บางทีมันทำให้คอมเมนต์ผิดประเด็น หรือทำให้เพื่อนร่วมทีมสับสนได้

ซึ่งก่อนหน้านี้ปัญหานี้ไม่เคยมีครับ ไม่รู้ว่าปัญหานี้เกิดจาก ID ของผมเอง
หรือ ID ของคนในทีม หรือเป็นทั้งระบบ

อยากให้ทางอาจารย์และผู้เกี่ยวข้องลองตรวจสอบดูครับ

ขอบคุณครับ

makemok123

Re: ปัญหาของ Team Discussion Board ที่ไม่สามารถเคาะขึ้นบรรทัดใหม่ได้

Post by makemok123 » Tue May 22, 2018 11:19 am

ผมเคยโพสแล้วครับประเด็นนี้ อาจารย์ก็รับเรื่่องแล้ว แต่ก็ไม่แก้ซะที ไม่รู้รับส่ง ๆ ไปหรือเปล่า รบกวนมาแจ้งความคืิบหน้าด้วยครับ

Jaraswat

Re: ปัญหาของ Team Discussion Board ที่ไม่สามารถเคาะขึ้นบรรทัดใหม่ได้

Post by Jaraswat » Wed May 23, 2018 1:54 am

ครูได้แจ้งไปยัง Admin และผู้ออกแบบระบบแล้ว จะขอให้ Admin ติดตามผลให้อีกครั้งค่ะ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกและล่าช้าค่ะ

KrittayaLee

Post by KrittayaLee » Wed May 23, 2018 2:29 am

อยากให้คุณ makemok123 เลือกใช้คำพูดกับอาจารย์ดีๆ หน่อยค่ะ
เรื่องระบบ อาจารย์ท่านประสานให้แล้ว แต่ปัญหานี้คนแก้ไม่ใช่อาจารย์นะคะ

Thanaphan

Post by Thanaphan » Wed May 23, 2018 3:02 am

เป็นทั้งระบบ ทุกวิชาอะครับ (เป็นมาหลายอาทิตย์แล้ว)

ข้อความที่เคยโพสต์ไว้เมื่อก่อน ตอนนี้ format ก็หายหมด ติดกันเป็นพรืดเลย

ตอนนี้จะโพสต์แต่ละที ต้องโพสต์ทีละน้อย ๆ เพราะถ้าโพสต์ยาวแล้วจะอ่านไม่รู้เรื่อง

ขอบคุณอาจารย์ Jaraswat ครับที่ช่วยประสานให้

admin
Site Admin

Post by admin » Wed May 23, 2018 6:38 am

เรียน รศ.ดร.จรัสวัฒน์ /นักศึกษาทุกท่าน
ขณะนี้ admin ระบบ ได้ตรวจสอบและแก้ไขปัญหาดังกล่าวเรียบร้อยแล้วค่ะ ต้องขออภัยในความล่าช้าค่ะ

วาณี (เจ้าหน้าทีศูนย์ e-learning)

Locked

Return to “14214 การเขียนภาษาอังกฤษ 1 [2/60]”