ไม่ทันส่งงาน Task 1

(English Writing 2)
Locked
iMatt

ไม่ทันส่งงาน Task 1

Post by iMatt » Sat Oct 14, 2017 2:42 pm

เรียนอาจารย์ประจำวิชาหรือผู้ที่ทราบข้อมูล

หากเป็นเหตุการณ์ดังที่กระผมระบุในกล่องห้วข้อข้างต้น....กระผมจะได้รับโอกาสส่งงานย้อนหลังหรือไม่ครับ และภายในวันที่เท่าไหร่ครับ? หรือ
ไม่มีการส่งย้อนหลังใดๆ ทั้งส้ิน กระผมจะได้โฟกัสและมีวินัยกับการส่งแบบฝึกหัดชิ้นต่อไป

ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

มูฮำหมัดสุกรี

Jaraswat

Re: ไม่ทันส่งงาน Task 1

Post by Jaraswat » Sun Oct 15, 2017 10:38 am

ไม่มีการเปิดให้ทำงานชดเชยค่ะ สำหรับงานโมดูล 4 งานที่ 1 ซึ่งอาจารย์เป็นผู้ตรวจ จะอนุโลมให้ส่งงานทางอีเมลของครู (jaraswat_stou@yahoo.com) ภายในวันที่ 18 ตค.60 แต่นศ.จะถูกหักคะแนนออกครึ่งหนึ่ง ตามแนวปฏิบัติที่ทำมา เพราะตามปกติแล้วนศ.ต้องส่งงานในระบบให้ทันตามกำหนดเวลาเท่านั้นค่ะ

iMatt

Re: ไม่ทันส่งงาน Task 1

Post by iMatt » Wed Oct 18, 2017 10:34 am

เรียน อาจารย์ที่เคารพครับ

ขอขอบพระคุณในความกรุณาที่อนุญาตให้ส่งงานที่ 1 ย้อนหลังตามที่ได้ชี้แจงข้างต้น ทั้งนี้ กระผมได้ดำเนินการจัดทำชิ้นงานดังกล่าวและนำส่งให้ไปยังอีเมล์ของอาจารย์เรียบร้อยแล้วครับ

กระผมรับทราบแนวปฏิบัติการคิดคะแนนของมหาวิทยาลัย และจะปรับปรงุพฤติกรรมเพื่อให้ทันการส่งช้ินงานภายในเวลาที่กำหนดครับ

ขอแสดงความนับถือ
มูฮำหมัดสุกรี หะยีสะนิ

Locked

Return to “14421 การเขียนภาษาอังกฤษ 2 [1/60]”